02.08.2026 11:00 Poland 1. Division 2026/2027

Stal Mielec - Podbeskidzie Bielsko-Biala Predictions at Betting Tips

Ang Stal Mielec versus Podbeskidzie Bielsko-Biala ay magaganap sa 11:00 sa 02.08.2026.

Stal Mielec
Stal Mielec
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Podbeskidzie Bielsko-Biala

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 2.5
Under
100%
1 sa 1 na tipsters
Both Teams To Score
Yes
100%
1 sa 1 na tipsters
Over/Under 1.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Stal Mielec - Podbeskidzie Bielsko-Biala batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si supcio (nasa 1 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 20.56 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+257) sa Home Draw Away bet. Si krolikos, sa kabilang banda (nasa 1 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -455 para sa Over (Over/Under 1.5) sa pamamagitan ng paglalagay ng 2 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 0.44. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (1 ngayong season), si Wilhelmine ay tinatayang makakakuha ng 5.6 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa -179 para sa Yes sa Both Teams To Score market.

supcio
supcio
Rank: 1/563
Profit: 0.0
Home Draw Away
+257 for Draw
8/10
Estimated profit 20.56
krolikos
krolikos
Rank: 1/563
Profit: 0.0
Over/Under 1.5
-455 for Over
2/10
Estimated profit 0.44
Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 1/563
Profit: 0.0
Both Teams To Score
-179 for Yes
10/10
Estimated profit 5.60
Grzich76
Grzich76
Rank: 1/563
Profit: 0.0
Over/Under 2.5
+122 for Under
10/10
Estimated profit 12.20

JohnnyBet Betting Tips para sa Stal Mielec - Podbeskidzie Bielsko-Biala batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si supcio (na may 0.0% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 20.56 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+257) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si krolikos na may 0.0% yield. Nagbibigay ng tip na may 2 stake para sa Over (-455) sa Over/Under 1.5. Ang tinatayang kita ay 0.44. Si Wilhelmine (0.0% yield) ay pumili ng -179 para sa Yes sa Both Teams To Score market. Ang paglalagay ng 10 stake ay magdadala ng 5.6 na kita kung tama.

supcio
supcio
Rank: 1/563
Yield: 0.0%
Home Draw Away
+257 for Draw
8/10
Estimated profit 20.56
krolikos
krolikos
Rank: 1/563
Yield: 0.0%
Over/Under 1.5
-455 for Over
2/10
Estimated profit 0.44
Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 1/563
Yield: 0.0%
Both Teams To Score
-179 for Yes
10/10
Estimated profit 5.60
Grzich76
Grzich76
Rank: 1/563
Yield: 0.0%
Over/Under 2.5
+122 for Under
10/10
Estimated profit 12.20

JohnnyBet Betting Tips para sa Stal Mielec - Podbeskidzie Bielsko-Biala mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! supcio, na may ODI parameter na 0.0 stakes 8 sa odds ng +257 para sa Draw sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 20.56 profit. krolikos (ODI: 0.0) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 0.44 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 2 stake sa Over (-455) sa Over/Under 1.5 bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: 0.0), si Wilhelmine, ay pumili ng Both Teams To Score market sa pamamagitan ng paglagay ng 10 stake on odds na -179 para sa Yes, na tinatayang kikita ng 5.6.

supcio
supcio
Rank: 1/563
ODI: 0.0
Home Draw Away
+257 for Draw
8/10
Estimated profit 20.56
krolikos
krolikos
Rank: 1/563
ODI: 0.0
Over/Under 1.5
-455 for Over
2/10
Estimated profit 0.44
Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 1/563
ODI: 0.0
Both Teams To Score
-179 for Yes
10/10
Estimated profit 5.60
Grzich76
Grzich76
Rank: 1/563
ODI: 0.0
Over/Under 2.5
+122 for Under
10/10
Estimated profit 12.20

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Stal Mielec vs Podbeskidzie Bielsko-Biala

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Stal Mielec vs Podbeskidzie Bielsko-Biala? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Draw sa Home Draw Away market, na may odds na +257, na may stake na 8, mula kay supcio. Ang taya sa Over (-455) sa Over/Under 1.5 market na may stake na 2 mula kay krolikos ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Yes sa Both Teams To Score market, kung saan si Wilhelmine ay naglagay ng taya na 10 na may odds na -179.

Home Draw Away
+257 for Draw
8/10
Estimated profit 20.56
Over/Under 1.5
-455 for Over
2/10
Estimated profit 0.44
Both Teams To Score
-179 for Yes
10/10
Estimated profit 5.60
Over/Under 2.5
+122 for Under
10/10
Estimated profit 12.20

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Stal Mielec laban sa Podbeskidzie Bielsko-Biala. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang draw (odds of +257). Ang panalo para sa Stal Mielec (+150) ay nakakuha ng 0%. 0% naman ang nag-predict ng panalo para sa Podbeskidzie Bielsko-Biala (+150).

1 0%
X 100%
2 0%

Stal Mielec vs Podbeskidzie Bielsko-Biala Betting Tips

Tip 1:
Odds +257 para sa Draw (Home Draw Away)
Tip 2:
Odds -455 para sa Over (Over/Under 1.5)
Tip 3:
Odds -179 para sa Yes (Both Teams To Score)
Maglaro nang responsable 18+