10.10.2026 09:30 Germany Bundesliga 2026/2027

TSG Hoffenheim - Hamburger SV Predictions at Betting Tips

Ang TSG Hoffenheim versus Hamburger SV ay magaganap sa 09:30 sa 10.10.2026.

TSG 1899 Hoffenheim
TSG Hoffenheim
Hamburger SV
Hamburger SV

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest TSG Hoffenheim vs Hamburger SV betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "TSG Hoffenheim" na may odds na -238 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 4.25
Under
100%
1 sa 1 na tipsters
Home Draw Away
TSG Hoffenheim
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa TSG Hoffenheim - Hamburger SV batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Slojo (nasa 71 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 4.2 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa TSG Hoffenheim (-238) sa Home Draw Away bet.

Slojo
Slojo
Rank: 71/1646
Profit: 85.28
Home Draw Away
-238 for TSG Hoffenheim
10/10
Estimated profit 4.20
Slojo
Slojo
Rank: 71/1646
Profit: 85.28
Over/Under 4.25
-303 for Under
4/10
Estimated profit 1.32

JohnnyBet Betting Tips para sa TSG Hoffenheim - Hamburger SV batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Slojo (na may 0.54% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 4.2 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa TSG Hoffenheim (-238) sa Home Draw Away market.

Slojo
Slojo
Rank: 521/1646
Yield: 0.54%
Home Draw Away
-238 for TSG Hoffenheim
10/10
Estimated profit 4.20
Slojo
Slojo
Rank: 521/1646
Yield: 0.54%
Over/Under 4.25
-303 for Under
4/10
Estimated profit 1.32

JohnnyBet Betting Tips para sa TSG Hoffenheim - Hamburger SV mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Slojo, na may ODI parameter na -6.57 stakes 10 sa odds ng -238 para sa TSG Hoffenheim sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 4.2 profit.

Slojo
Slojo
Rank: 1473/1646
ODI: -6.57
Home Draw Away
-238 for TSG Hoffenheim
10/10
Estimated profit 4.20
Slojo
Slojo
Rank: 1473/1646
ODI: -6.57
Over/Under 4.25
-303 for Under
4/10
Estimated profit 1.32

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa TSG Hoffenheim vs Hamburger SV

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa TSG Hoffenheim vs Hamburger SV? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa TSG Hoffenheim sa Home Draw Away market, na may odds na -238, na may stake na 10, mula kay Slojo.

Home Draw Away
-238 for TSG Hoffenheim
10/10
Estimated profit 4.20
Over/Under 4.25
-303 for Under
4/10
Estimated profit 1.32

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng TSG Hoffenheim laban sa Hamburger SV. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa TSG Hoffenheim (odds of -238). Habang ang Hamburger SV (+570) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+418).

1 100%
X 0%
2 0%

TSG Hoffenheim vs Hamburger SV Betting Tips

Tip 1:
Odds -238 para sa TSG Hoffenheim (Home Draw Away)
Tip 2:
Odds -303 para sa Under (Over/Under 4.25)
Maglaro nang responsable 18+