02.08.2026 05:00 Japan NPB 2026

Yakult Swallows - Hanshin Tigers Predictions at Betting Tips

Ang Yakult Swallows versus Hanshin Tigers ay magaganap sa 05:00 sa 02.08.2026.

Yakult Swallows
Hanshin Tigers
Hanshin Tigers

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Yakult Swallows vs Hanshin Tigers betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Yakult Swallows" na may odds na +131 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Yakult Swallows
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Yakult Swallows - Hanshin Tigers batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si maer20 (nasa 1 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 13.1 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Yakult Swallows (+131) sa Home Away bet.

maer20
maer20
Rank: 1/572
Profit: 0.0
Home Away
+131 for Yakult Swallows
10/10
Estimated profit 13.10

JohnnyBet Betting Tips para sa Yakult Swallows - Hanshin Tigers batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si maer20 (na may 0.0% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 13.1 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Yakult Swallows (+131) sa Home Away market.

maer20
maer20
Rank: 1/572
Yield: 0.0%
Home Away
+131 for Yakult Swallows
10/10
Estimated profit 13.10

JohnnyBet Betting Tips para sa Yakult Swallows - Hanshin Tigers mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! maer20, na may ODI parameter na 0.0 stakes 10 sa odds ng +131 para sa Yakult Swallows sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 13.1 profit.

maer20
maer20
Rank: 1/572
ODI: 0.0
Home Away
+131 for Yakult Swallows
10/10
Estimated profit 13.10

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Yakult Swallows vs Hanshin Tigers

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Yakult Swallows vs Hanshin Tigers? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Yakult Swallows sa Home Away market, na may odds na +131, na may stake na 10, mula kay maer20.

Home Away
+131 for Yakult Swallows
10/10
Estimated profit 13.10

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Yakult Swallows laban sa Hanshin Tigers. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto, ay isang panalo para sa Yakult Swallows (odds of +131). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Hanshin Tigers (-159) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 100%
2 0%

Yakult Swallows vs Hanshin Tigers Betting Tips

Tip 1:
Odds +131 para sa Yakult Swallows (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+