02.08.2026 11:00 Norway Eliteserien 2026

Molde FK - Sarpsborg 08 Predictions at Betting Tips

Ang Molde FK versus Sarpsborg 08 ay magaganap sa 11:00 sa 02.08.2026.

Molde FK
Molde FK
Sarpsborg 08
Sarpsborg 08

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Correct Score
2:1
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Molde FK - Sarpsborg 08 batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Labben (nasa 2217 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 32.68 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 4 stake sa 2:1 (+817) sa Correct Score bet.

Labben
Labben
Rank: 2217/2056
Profit: -995.83
Correct Score
+817 for 2:1
4/10
Estimated profit 32.68

JohnnyBet Betting Tips para sa Molde FK - Sarpsborg 08 batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Labben (na may -12.16% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 32.68 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 4 stake sa 2:1 (+817) sa Correct Score market.

Labben
Labben
Rank: 1259/2056
Yield: -12.16%
Correct Score
+817 for 2:1
4/10
Estimated profit 32.68

JohnnyBet Betting Tips para sa Molde FK - Sarpsborg 08 mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Labben, na may ODI parameter na -392.13 stakes 4 sa odds ng +817 para sa 2:1 sa Correct Score market. Pwedeng makakuha ng 32.68 profit.

Labben
Labben
Rank: 2239/2056
ODI: -392.13
Correct Score
+817 for 2:1
4/10
Estimated profit 32.68

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Molde FK vs Sarpsborg 08

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Molde FK vs Sarpsborg 08? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa 2:1 sa Correct Score market, na may odds na +817, na may stake na 4, mula kay Labben.

Correct Score
+817 for 2:1
4/10
Estimated profit 32.68
Prediction:
Odds +817 para sa Molde FK 2:1 Sarpsborg 08
Maglaro nang responsable 18+