26.08.2026 04:30 Poland ITF W75 Bytom 2026

Zongyu Li - Xinyu Gao Predictions at Betting Tips

Ang Zongyu Li versus Xinyu Gao ay magaganap sa 04:30 sa 26.08.2026.

Zongyu Li
Xinyu Gao

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Zongyu Li vs Xinyu Gao betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Xinyu Gao" na may odds na -714 galing sa 2 mula sa 2 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Xinyu Gao
100%
2 sa 2 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Zongyu Li - Xinyu Gao batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si killoso (nasa 177 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 1.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Xinyu Gao (-714) sa Home Away bet. Si abreujg78, sa kabilang banda (nasa 1424 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -714 para sa Xinyu Gao (Home Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 1.4.

killoso
killoso
Rank: 177/1272
Profit: 26.51
Home Away
-714 for Xinyu Gao
10/10
Estimated profit 1.40
abreujg78
abreujg78
Rank: 1424/1272
Profit: -7060.94
Home Away
-714 for Xinyu Gao
10/10
Estimated profit 1.40

JohnnyBet Betting Tips para sa Zongyu Li - Xinyu Gao batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si killoso (na may 1.68% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 1.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Xinyu Gao (-714) sa Home Away market. Pagkatapos, narito si abreujg78 na may -18.55% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Xinyu Gao (-714) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 1.4.

killoso
killoso
Rank: 391/1272
Yield: 1.68%
Home Away
-714 for Xinyu Gao
10/10
Estimated profit 1.40
abreujg78
abreujg78
Rank: 1013/1272
Yield: -18.55%
Home Away
-714 for Xinyu Gao
10/10
Estimated profit 1.40

JohnnyBet Betting Tips para sa Zongyu Li - Xinyu Gao mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! killoso, na may ODI parameter na -5.99 stakes 10 sa odds ng -714 para sa Xinyu Gao sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 1.4 profit. abreujg78 (ODI: -9721.17) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 1.4 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Xinyu Gao (-714) sa Home Away bet.

killoso
killoso
Rank: 1240/1272
ODI: -5.99
Home Away
-714 for Xinyu Gao
10/10
Estimated profit 1.40
abreujg78
abreujg78
Rank: 1422/1272
ODI: -9721.17
Home Away
-714 for Xinyu Gao
10/10
Estimated profit 1.40

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Zongyu Li vs Xinyu Gao

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Zongyu Li vs Xinyu Gao? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Xinyu Gao sa Home Away market, na may odds na -714, na may stake na 10, mula kay killoso. Ang taya sa Xinyu Gao (-714) sa Home Away market na may stake na 10 mula kay abreujg78 ay isa pang paborito ng AI.

Home Away
-714 for Xinyu Gao
10/10
Estimated profit 1.40
Home Away
-714 for Xinyu Gao
10/10
Estimated profit 1.40

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Zongyu Li laban sa Xinyu Gao. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Xinyu Gao (odds of -714). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Zongyu Li (+304) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 0%
2 100%

Zongyu Li vs Xinyu Gao Betting Tips

Tip 1:
Odds -714 para sa Xinyu Gao (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+