02.08.2026 13:00 Spain ITF W100 Maspalomas Gran Canaria 2026

Berfu Sengis - Laura Pigosi Predictions at Betting Tips

Ang Berfu Sengis versus Laura Pigosi ay magaganap sa 13:00 sa 02.08.2026.

Berfu Sengis
Laura Pigosi

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Berfu Sengis vs Laura Pigosi betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Berfu Sengis" na may odds na -116 galing sa 1 mula sa 2 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Berfu Sengis
50%
1 sa 2 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Berfu Sengis - Laura Pigosi batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si dummyboy (nasa 153 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 7.5 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Laura Pigosi (-133) sa Home Away bet. Si Noizyfoxxx, sa kabilang banda (nasa 334 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -116 para sa Berfu Sengis (Home Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 9 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 7.74.

dummyboy
Rank: 153/626
Profit: 10.68
Home Away
-133 for Laura Pigosi
10/10
Estimated profit 7.50
Noizyfoxxx
Noizyfoxxx
Rank: 334/626
Profit: -5.42
Home Away
-116 for Berfu Sengis
9/10
Estimated profit 7.74

JohnnyBet Betting Tips para sa Berfu Sengis - Laura Pigosi batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si dummyboy (na may 12.14% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 7.5 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Laura Pigosi (-133) sa Home Away market. Pagkatapos, narito si Noizyfoxxx na may -5.11% yield. Nagbibigay ng tip na may 9 stake para sa Berfu Sengis (-116) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 7.74.

dummyboy
Rank: 162/626
Yield: 12.14%
Home Away
-133 for Laura Pigosi
10/10
Estimated profit 7.50
Noizyfoxxx
Noizyfoxxx
Rank: 324/626
Yield: -5.11%
Home Away
-116 for Berfu Sengis
9/10
Estimated profit 7.74

JohnnyBet Betting Tips para sa Berfu Sengis - Laura Pigosi mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Noizyfoxxx, na may ODI parameter na 1.27 stakes 9 sa odds ng -116 para sa Berfu Sengis sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 7.74 profit. dummyboy (ODI: -0.5) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 7.5 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Laura Pigosi (-133) sa Home Away bet.

Noizyfoxxx
Noizyfoxxx
Rank: 68/626
ODI: 1.27
Home Away
-116 for Berfu Sengis
9/10
Estimated profit 7.74
dummyboy
Rank: 429/626
ODI: -0.5
Home Away
-133 for Laura Pigosi
10/10
Estimated profit 7.50

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Berfu Sengis vs Laura Pigosi

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Berfu Sengis vs Laura Pigosi? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Laura Pigosi sa Home Away market, na may odds na -133, na may stake na 10, mula kay dummyboy. Ang taya sa Berfu Sengis (-116) sa Home Away market na may stake na 9 mula kay Noizyfoxxx ay isa pang paborito ng AI.

Home Away
-133 for Laura Pigosi
10/10
Estimated profit 7.50
Home Away
-116 for Berfu Sengis
9/10
Estimated profit 7.74

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Berfu Sengis laban sa Laura Pigosi. Ang top prediction, na may 50% ng mga boto, ay isang panalo para sa Berfu Sengis (odds of -116). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Laura Pigosi (-133) ay nakakuha ng 50% ng mga boto.

1 50%
2 50%

Berfu Sengis vs Laura Pigosi Betting Tips

Tip 1:
Odds -133 para sa Laura Pigosi (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+