01.07.2026 05:30 Republic of Korea KBO 2026

Doosan Bears - Lotte Giants Predictions at Betting Tips

Ang Doosan Bears versus Lotte Giants ay magaganap sa 05:30 sa 01.07.2026.

Doosan Bears
Doosan Bears
Lotte Giants

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Doosan Bears vs Lotte Giants betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Asian Handicap (-1.5)" at ang predicted result na "Doosan Bears (-1.5), money back on draw" na may odds na +169 galing sa 1 mula sa 1 users. Isa pang popular betting line ay ang "Home Away" na may "Doosan Bears" result (odds of -143) mula sa 100%.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Asian Handicap (-1.5)
Doosan Bears (-1.5), money back on draw
100%
1 sa 1 na tipsters
Home Away
Doosan Bears
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Doosan Bears - Lotte Giants batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si DorelPitesti (nasa 1044 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 16.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Doosan Bears (-1.5), money back on draw (+169) sa Asian Handicap (-1.5) bet. Si Tipsters orochisama, sa kabilang banda (nasa 1680 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -143 para sa Doosan Bears (Home Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 7.0.

DorelPitesti
DorelPitesti
Rank: 1044/1786
Profit: -11.62
Asian Handicap (-1.5)
+169 for Doosan Bears (-1.5), money back on draw
10/10
Estimated profit 16.90
Tipsters orochisama
Tipsters orochisama
Rank: 1680/1786
Profit: -104.3
Home Away
-143 for Doosan Bears
10/10
Estimated profit 7.00

JohnnyBet Betting Tips para sa Doosan Bears - Lotte Giants batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si DorelPitesti (na may -0.44% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 16.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Doosan Bears (-1.5), money back on draw (+169) sa Asian Handicap (-1.5) market. Pagkatapos, narito si Tipsters orochisama na may -1.69% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Doosan Bears (-143) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 7.0.

DorelPitesti
DorelPitesti
Rank: 680/1786
Yield: -0.44%
Asian Handicap (-1.5)
+169 for Doosan Bears (-1.5), money back on draw
10/10
Estimated profit 16.90
Tipsters orochisama
Tipsters orochisama
Rank: 733/1786
Yield: -1.69%
Home Away
-143 for Doosan Bears
10/10
Estimated profit 7.00

JohnnyBet Betting Tips para sa Doosan Bears - Lotte Giants mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Tipsters orochisama, na may ODI parameter na 15.5 stakes 10 sa odds ng -143 para sa Doosan Bears sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 7.0 profit. DorelPitesti (ODI: 3.98) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 16.9 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Doosan Bears (-1.5), money back on draw (+169) sa Asian Handicap (-1.5) bet.

Tipsters orochisama
Tipsters orochisama
Rank: 147/1786
ODI: 15.5
Home Away
-143 for Doosan Bears
10/10
Estimated profit 7.00
DorelPitesti
DorelPitesti
Rank: 285/1786
ODI: 3.98
Asian Handicap (-1.5)
+169 for Doosan Bears (-1.5), money back on draw
10/10
Estimated profit 16.90

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Doosan Bears vs Lotte Giants

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Doosan Bears vs Lotte Giants? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Doosan Bears (-1.5), money back on draw sa Asian Handicap (-1.5) market, na may odds na +169, na may stake na 10, mula kay DorelPitesti. Ang taya sa Doosan Bears (-143) sa Home Away market na may stake na 10 mula kay Tipsters orochisama ay isa pang paborito ng AI.

Asian Handicap (-1.5)
+169 for Doosan Bears (-1.5), money back on draw
10/10
Estimated profit 16.90
Home Away
-143 for Doosan Bears
10/10
Estimated profit 7.00

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Doosan Bears laban sa Lotte Giants. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto, ay isang panalo para sa Doosan Bears (odds of -143). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Lotte Giants (+118) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 100%
2 0%

Doosan Bears vs Lotte Giants Betting Tips

Tip 1:
Odds +169 para sa Doosan Bears (-1.5), money back on draw (Asian Handicap (-1.5))
Maglaro nang responsable 18+