22.10.2026 09:00 • Montenegro • 1. CFL 2026/2027

FK Mornar Bar - Mladost DG Predictions at Betting Tips

Ang FK Mornar Bar versus Mladost DG ay magaganap sa 09:00 sa 22.10.2026.

FK Mornar Bar
FK Mornar Bar
—
Mladost DG
Mladost DG

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Draw
50%
1 sa 2 na tipsters
Over/Under 1.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa FK Mornar Bar - Mladost DG batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Phat Jack (nasa 32 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 6.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa FK Mornar Bar (-156) sa Home Draw Away bet. Si abreujg78, sa kabilang banda (nasa 2050 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +190 para sa Draw (Home Draw Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 19.0.

Phat Jack
Phat Jack
Rank: 32/1945
Profit: 169.67
Home Draw Away
-156 for FK Mornar Bar
10/10
Estimated profit 6.40
Phat Jack
Phat Jack
Rank: 32/1945
Profit: 169.67
Over/Under 1.5
-345 for Over
10/10
Estimated profit 2.90
abreujg78
abreujg78
Rank: 2050/1945
Profit: -38382.5
Home Draw Away
+190 for Draw
10/10
Estimated profit 19.00

JohnnyBet Betting Tips para sa FK Mornar Bar - Mladost DG batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Phat Jack (na may 1.27% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 6.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa FK Mornar Bar (-156) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si abreujg78 na may -17.77% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Draw (+190) sa Home Draw Away. Ang tinatayang kita ay 19.0.

Phat Jack
Phat Jack
Rank: 581/1945
Yield: 1.27%
Home Draw Away
-156 for FK Mornar Bar
10/10
Estimated profit 6.40
Phat Jack
Phat Jack
Rank: 581/1945
Yield: 1.27%
Over/Under 1.5
-345 for Over
10/10
Estimated profit 2.90
abreujg78
abreujg78
Rank: 1473/1945
Yield: -17.77%
Home Draw Away
+190 for Draw
10/10
Estimated profit 19.00

JohnnyBet Betting Tips para sa FK Mornar Bar - Mladost DG mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Phat Jack, na may ODI parameter na -3.44 stakes 10 sa odds ng -156 para sa FK Mornar Bar sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 6.4 profit. abreujg78 (ODI: -44614.1) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 19.0 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Draw (+190) sa Home Draw Away bet.

Phat Jack
Phat Jack
Rank: 1658/1945
ODI: -3.44
Home Draw Away
-156 for FK Mornar Bar
10/10
Estimated profit 6.40
Phat Jack
Phat Jack
Rank: 1658/1945
ODI: -3.44
Over/Under 1.5
-345 for Over
10/10
Estimated profit 2.90
abreujg78
abreujg78
Rank: 2047/1945
ODI: -44614.1
Home Draw Away
+190 for Draw
10/10
Estimated profit 19.00

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa FK Mornar Bar vs Mladost DG

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa FK Mornar Bar vs Mladost DG? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa FK Mornar Bar sa Home Draw Away market, na may odds na -156, na may stake na 10, mula kay Phat Jack. Ang taya sa Draw (+190) sa Home Draw Away market na may stake na 10 mula kay abreujg78 ay isa pang paborito ng AI.

Home Draw Away
-156 for FK Mornar Bar
10/10
Estimated profit 6.40
Over/Under 1.5
-345 for Over
10/10
Estimated profit 2.90
Home Draw Away
+190 for Draw
10/10
Estimated profit 19.00

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng FK Mornar Bar laban sa Mladost DG. Ang top prediction na may 50% ng mga boto ay isang draw (odds of +190). Ang panalo para sa FK Mornar Bar (-156) ay nakakuha ng 50%. 0% naman ang nag-predict ng panalo para sa Mladost DG (+361).

1 50%
X 50%
2 0%

FK Mornar Bar vs Mladost DG Betting Tips

Tip 1:
Odds -156 para sa FK Mornar Bar (Home Draw Away)
Tip 2:
Odds -345 para sa Over (Over/Under 1.5)
Maglaro nang responsable 18+