30.07.2026 06:10 Romania WTA 125K Targu Mures 2026

Pranseska Jones - Lucija Ciric-Bagaric Predictions at Betting Tips

Ang Pranseska Jones versus Lucija Ciric-Bagaric ay magaganap sa 06:10 sa 30.07.2026.

Pranseska Jones
Lucija Ciric-Bagaric

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Pranseska Jones vs Lucija Ciric-Bagaric betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Game Asian Handicap (-5.5)" at ang predicted result na "Pranseska Jones (-5.5)" na may odds na -143 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 18.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters
Game Asian Handicap (-5.5)
Pranseska Jones (-5.5)
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Pranseska Jones - Lucija Ciric-Bagaric batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Serbiangreen (nasa 8 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 8.0 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-125) sa Over/Under 18.5 bet. Si Zubr, sa kabilang banda (nasa 2037 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -143 para sa Pranseska Jones (-5.5) (Game Asian Handicap (-5.5)) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 7.0.

Serbiangreen
Serbiangreen
Rank: 8/2041
Profit: 295.4
Over/Under 18.5
-125 for Over
10/10
Estimated profit 8.00
Zubr
Zubr
Rank: 2037/2041
Profit: -273.85
Game Asian Handicap (-5.5)
-143 for Pranseska Jones (-5.5)
10/10
Estimated profit 7.00

JohnnyBet Betting Tips para sa Pranseska Jones - Lucija Ciric-Bagaric batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Serbiangreen (na may 3.48% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 8.0 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-125) sa Over/Under 18.5 market. Pagkatapos, narito si Zubr na may -2.14% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Pranseska Jones (-5.5) (-143) sa Game Asian Handicap (-5.5). Ang tinatayang kita ay 7.0.

Serbiangreen
Serbiangreen
Rank: 556/2041
Yield: 3.48%
Over/Under 18.5
-125 for Over
10/10
Estimated profit 8.00
Zubr
Zubr
Rank: 740/2041
Yield: -2.14%
Game Asian Handicap (-5.5)
-143 for Pranseska Jones (-5.5)
10/10
Estimated profit 7.00

JohnnyBet Betting Tips para sa Pranseska Jones - Lucija Ciric-Bagaric mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Zubr, na may ODI parameter na 75.18 stakes 10 sa odds ng -143 para sa Pranseska Jones (-5.5) sa Game Asian Handicap (-5.5) market. Pwedeng makakuha ng 7.0 profit. Serbiangreen (ODI: 24.06) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 8.0 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-125) sa Over/Under 18.5 bet.

Zubr
Zubr
Rank: 76/2041
ODI: 75.18
Game Asian Handicap (-5.5)
-143 for Pranseska Jones (-5.5)
10/10
Estimated profit 7.00
Serbiangreen
Serbiangreen
Rank: 158/2041
ODI: 24.06
Over/Under 18.5
-125 for Over
10/10
Estimated profit 8.00

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Pranseska Jones vs Lucija Ciric-Bagaric

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Pranseska Jones vs Lucija Ciric-Bagaric? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Over sa Over/Under 18.5 market, na may odds na -125, na may stake na 10, mula kay Serbiangreen. Ang taya sa Pranseska Jones (-5.5) (-143) sa Game Asian Handicap (-5.5) market na may stake na 10 mula kay Zubr ay isa pang paborito ng AI.

Over/Under 18.5
-125 for Over
10/10
Estimated profit 8.00
Game Asian Handicap (-5.5)
-143 for Pranseska Jones (-5.5)
10/10
Estimated profit 7.00

Pranseska Jones vs Lucija Ciric-Bagaric Betting Tips

Tip 1:
Odds -125 para sa Over (Over/Under 18.5)
Tip 2:
Odds -143 para sa Pranseska Jones (-5.5) (Game Asian Handicap (-5.5))
Maglaro nang responsable 18+