Kasalukuyang nagaganap
25.09.2026 14:00 • Germany • BBL 2026/2027

Hamburg Towers - BV TU Chemnitz 99ers Predictions at Betting Tips

Ang Hamburg Towers versus BV TU Chemnitz 99ers ay magaganap sa 14:00 sa 25.09.2026.

Hamburg Towers
—
BV TU Chemnitz 99ers

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Hamburg Towers vs BV TU Chemnitz 99ers betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "BV TU Chemnitz 99ers" na may odds na -115 galing sa 8 mula sa 12 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
BV TU Chemnitz 99ers
67%
8 sa 12 na tipsters
Over/Under 161.5
Over
100%
2 sa 2 na tipsters
Over/Under 165.5
Over
100%
2 sa 2 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Hamburg Towers - BV TU Chemnitz 99ers batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si bukerror (nasa 25 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 3.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-256) sa Over/Under 161.5 bet. Si Orythree, sa kabilang banda (nasa 1451 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -123 para sa Over (Over/Under 167.5) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 8.1. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (1607 ngayong season), si Brian1469 ay tinatayang makakakuha ng 3.6 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 5 stake sa -139 para sa BV TU Chemnitz 99ers sa Home Away market.

bukerror
bukerror
Rank: 25/1669
Profit: 165.14
Over/Under 161.5
-256 for Over
10/10
Estimated profit 3.90
Orythree
Orythree
Rank: 1451/1669
Profit: -172.26
Over/Under 167.5
-123 for Over
10/10
Estimated profit 8.10
Brian1469
Brian1469
Rank: 1607/1669
Profit: -394.24
Home Away
-139 for BV TU Chemnitz 99ers
5/10
Estimated profit 3.60
Brian1469
Brian1469
Rank: 1607/1669
Profit: -394.24
Over/Under 165.5
-152 for Over
3/10
Estimated profit 1.98
truealtaf
truealtaf
Rank: 1684/1669
Profit: -678.64
Home Away
-116 for BV TU Chemnitz 99ers
10/10
Estimated profit 8.60
1 2 3

JohnnyBet Betting Tips para sa Hamburg Towers - BV TU Chemnitz 99ers batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si bukerror (na may 2.07% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 3.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-256) sa Over/Under 161.5 market. Pagkatapos, narito si Orythree na may -1.68% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Over (-123) sa Over/Under 167.5. Ang tinatayang kita ay 8.1. Si Brian1469 (-1.7% yield) ay pumili ng -139 para sa BV TU Chemnitz 99ers sa Home Away market. Ang paglalagay ng 5 stake ay magdadala ng 3.6 na kita kung tama.

bukerror
bukerror
Rank: 473/1669
Yield: 2.07%
Over/Under 161.5
-256 for Over
10/10
Estimated profit 3.90
Orythree
Orythree
Rank: 633/1669
Yield: -1.68%
Over/Under 167.5
-123 for Over
10/10
Estimated profit 8.10
Brian1469
Brian1469
Rank: 634/1669
Yield: -1.7%
Home Away
-139 for BV TU Chemnitz 99ers
5/10
Estimated profit 3.60
Brian1469
Brian1469
Rank: 634/1669
Yield: -1.7%
Over/Under 165.5
-152 for Over
3/10
Estimated profit 1.98
MVP
MVP
Rank: 684/1669
Yield: -2.6%
Over/Under 166.5
-139 for Over
10/10
Estimated profit 7.20
1 2 3

JohnnyBet Betting Tips para sa Hamburg Towers - BV TU Chemnitz 99ers mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Antonhundballl, na may ODI parameter na 1118.94 stakes 10 sa odds ng -139 para sa BV TU Chemnitz 99ers sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 7.2 profit. mich81 (ODI: 455.39) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 7.2 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa BV TU Chemnitz 99ers (-139) sa Home Away bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: 233.8), si Brian1469, ay pumili ng Home Away market sa pamamagitan ng paglagay ng 5 stake on odds na -139 para sa BV TU Chemnitz 99ers, na tinatayang kikita ng 3.6.

Antonhundballl
Antonhundballl
Rank: 7/1669
ODI: 1118.94
Home Away
-139 for BV TU Chemnitz 99ers
10/10
Estimated profit 7.20
mich81
mich81
Rank: 19/1669
ODI: 455.39
Home Away
-139 for BV TU Chemnitz 99ers
10/10
Estimated profit 7.20
mich81
mich81
Rank: 19/1669
ODI: 455.39
Over/Under 161.5
-256 for Over
10/10
Estimated profit 3.90
Brian1469
Brian1469
Rank: 34/1669
ODI: 233.8
Home Away
-139 for BV TU Chemnitz 99ers
5/10
Estimated profit 3.60
Brian1469
Brian1469
Rank: 34/1669
ODI: 233.8
Over/Under 165.5
-152 for Over
3/10
Estimated profit 1.98
1 2 3

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Hamburg Towers vs BV TU Chemnitz 99ers

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Hamburg Towers vs BV TU Chemnitz 99ers? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Over sa Over/Under 167.5 market, na may odds na -123, na may stake na 10, mula kay Orythree. Ang taya sa Hamburg Towers (+114) sa Home Away market na may stake na 10 mula kay maer20 ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Hamburg Towers sa Home Away market, kung saan si salamander ay naglagay ng taya na 10 na may odds na +114.

Over/Under 167.5
-123 for Over
10/10
Estimated profit 8.10
Home Away
+114 for Hamburg Towers
10/10
Estimated profit 11.40
Home Away
+114 for Hamburg Towers
10/10
Estimated profit 11.40
Over/Under 161.5
-256 for Over
10/10
Estimated profit 3.90
Home Away
-139 for BV TU Chemnitz 99ers
5/10
Estimated profit 3.60
1 2 3

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Hamburg Towers laban sa BV TU Chemnitz 99ers. Ang top prediction, na may 67% ng mga boto ay isang panalo para sa BV TU Chemnitz 99ers (odds of -115). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Hamburg Towers (+114) ay nakakuha ng 33% ng mga boto.

1 33%
2 67%

Hamburg Towers vs BV TU Chemnitz 99ers Betting Tips

Tip 1:
Odds -256 para sa Over (Over/Under 161.5)
Tip 2:
Odds -139 para sa BV TU Chemnitz 99ers (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+