26.09.2026 12:00 • Europe • EURO U21 Qualification 2025/2026

Latvia U21 - Germany U21 Predictions at Betting Tips

Ang Latvia U21 versus Germany U21 ay magaganap sa 12:00 sa 26.09.2026.

Latvia
Latvia U21
—
Germany U21
Germany U21

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Latvia U21 vs Germany U21 betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Asian Handicap (2.75)" at ang predicted result na "Germany U21 (-2.75), money back on draw" na may odds na -102 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 6
Over
100%
1 sa 1 na tipsters
Asian Handicap (2.75)
Germany U21 (-2.75), money back on draw
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Latvia U21 - Germany U21 batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si supcio (nasa 1748 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 9.8 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Germany U21 (-2.75), money back on draw (-102) sa Asian Handicap (2.75) bet.

supcio
supcio
Rank: 1748/1669
Profit: -1684.77
Asian Handicap (2.75)
-102 for Germany U21 (-2.75), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.80
supcio
supcio
Rank: 1748/1669
Profit: -1684.77
Over/Under 6
+856 for Over
6/10
Estimated profit 51.36

JohnnyBet Betting Tips para sa Latvia U21 - Germany U21 batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si supcio (na may -6.05% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 9.8 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Germany U21 (-2.75), money back on draw (-102) sa Asian Handicap (2.75) market.

supcio
supcio
Rank: 905/1669
Yield: -6.05%
Asian Handicap (2.75)
-102 for Germany U21 (-2.75), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.80
supcio
supcio
Rank: 905/1669
Yield: -6.05%
Over/Under 6
+856 for Over
6/10
Estimated profit 51.36

JohnnyBet Betting Tips para sa Latvia U21 - Germany U21 mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! supcio, na may ODI parameter na -1191.9 stakes 10 sa odds ng -102 para sa Germany U21 (-2.75), money back on draw sa Asian Handicap (2.75) market. Pwedeng makakuha ng 9.8 profit.

supcio
supcio
Rank: 1754/1669
ODI: -1191.9
Asian Handicap (2.75)
-102 for Germany U21 (-2.75), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.80
supcio
supcio
Rank: 1754/1669
ODI: -1191.9
Over/Under 6
+856 for Over
6/10
Estimated profit 51.36

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Latvia U21 vs Germany U21

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Latvia U21 vs Germany U21? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Germany U21 (-2.75), money back on draw sa Asian Handicap (2.75) market, na may odds na -102, na may stake na 10, mula kay supcio.

Asian Handicap (2.75)
-102 for Germany U21 (-2.75), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.80
Over/Under 6
+856 for Over
6/10
Estimated profit 51.36

Latvia U21 vs Germany U21 Betting Tips

Tip 1:
Odds -102 para sa Germany U21 (-2.75), money back on draw (Asian Handicap (2.75))
Tip 2:
Odds +856 para sa Over (Over/Under 6)
Maglaro nang responsable 18+