24.10.2026 21:30 • Japan • WTA Tokyo 2026

Heather Watson - Alycia Parks Predictions at Betting Tips

Ang Heather Watson versus Alycia Parks ay magaganap sa 21:30 sa 24.10.2026.

Heather Watson
β€”
Alycia Parks

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Heather Watson vs Alycia Parks betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Heather Watson" na may odds na +106 galing sa 2 mula sa 3 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Heather Watson
67%
2 sa 3 na tipsters
Correct Score
0:2
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Heather Watson - Alycia Parks batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si GOAL 90+ πŸ‡ΊπŸ‡¦βš½ (nasa 1395 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 10.6 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Heather Watson (+106) sa Home Away bet. Si levsky, sa kabilang banda (nasa 1988 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -130 para sa Alycia Parks (Home Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 7.7. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (2037 ngayong season), si Labben ay tinatayang makakakuha ng 4.23 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 3 stake sa +141 para sa 0:2 sa Correct Score market.

GOAL 90+ πŸ‡ΊπŸ‡¦βš½
Rank: 1395/1980
Profit: -53.4
Home Away
+106 for Heather Watson
10/10
Estimated profit 10.60
levsky
levsky
Rank: 1988/1980
Profit: -868.35
Home Away
-130 for Alycia Parks
10/10
Estimated profit 7.70
Labben
Labben
Rank: 2037/1980
Profit: -1548.68
Correct Score
+141 for 0:2
3/10
Estimated profit 4.23
maer20
maer20
Rank: 2057/1980
Profit: -2220.57
Home Away
+106 for Heather Watson
10/10
Estimated profit 10.60

JohnnyBet Betting Tips para sa Heather Watson - Alycia Parks batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si levsky (na may -2.42% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 7.7 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Alycia Parks (-130) sa Home Away market. Pagkatapos, narito si maer20 na may -5.0% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Heather Watson (+106) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 10.6. Si Labben (-6.55% yield) ay pumili ng +141 para sa 0:2 sa Correct Score market. Ang paglalagay ng 3 stake ay magdadala ng 4.23 na kita kung tama.

levsky
levsky
Rank: 801/1980
Yield: -2.42%
Home Away
-130 for Alycia Parks
10/10
Estimated profit 7.70
maer20
maer20
Rank: 1011/1980
Yield: -5.0%
Home Away
+106 for Heather Watson
10/10
Estimated profit 10.60
Labben
Labben
Rank: 1116/1980
Yield: -6.55%
Correct Score
+141 for 0:2
3/10
Estimated profit 4.23
GOAL 90+ πŸ‡ΊπŸ‡¦βš½
Rank: 1469/1980
Yield: -16.08%
Home Away
+106 for Heather Watson
10/10
Estimated profit 10.60

JohnnyBet Betting Tips para sa Heather Watson - Alycia Parks mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! GOAL 90+ πŸ‡ΊπŸ‡¦βš½, na may ODI parameter na 0.62 stakes 10 sa odds ng +106 para sa Heather Watson sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 10.6 profit. levsky (ODI: -6.35) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 7.7 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Alycia Parks (-130) sa Home Away bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: -259.63), si Labben, ay pumili ng Correct Score market sa pamamagitan ng paglagay ng 3 stake on odds na +141 para sa 0:2, na tinatayang kikita ng 4.23.

GOAL 90+ πŸ‡ΊπŸ‡¦βš½
Rank: 537/1980
ODI: 0.62
Home Away
+106 for Heather Watson
10/10
Estimated profit 10.60
levsky
levsky
Rank: 1770/1980
ODI: -6.35
Home Away
-130 for Alycia Parks
10/10
Estimated profit 7.70
Labben
Labben
Rank: 2035/1980
ODI: -259.63
Correct Score
+141 for 0:2
3/10
Estimated profit 4.23
maer20
maer20
Rank: 2039/1980
ODI: -316.79
Home Away
+106 for Heather Watson
10/10
Estimated profit 10.60

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Heather Watson vs Alycia Parks

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Heather Watson vs Alycia Parks? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Alycia Parks sa Home Away market, na may odds na -130, na may stake na 10, mula kay levsky. Ang taya sa Heather Watson (+106) sa Home Away market na may stake na 10 mula kay GOAL 90+ πŸ‡ΊπŸ‡¦βš½ ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang 0:2 sa Correct Score market, kung saan si Labben ay naglagay ng taya na 3 na may odds na +141.

Home Away
-130 for Alycia Parks
10/10
Estimated profit 7.70
Home Away
+106 for Heather Watson
10/10
Estimated profit 10.60
Correct Score
+141 for 0:2
3/10
Estimated profit 4.23
Home Away
+106 for Heather Watson
10/10
Estimated profit 10.60

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Heather Watson laban sa Alycia Parks. Ang top prediction, na may 67% ng mga boto, ay isang panalo para sa Heather Watson (odds of +106). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Alycia Parks (-130) ay nakakuha ng 33% ng mga boto.

1 67%
2 33%
Prediction:
Odds +141 para sa Heather Watson 0:2 Alycia Parks

Heather Watson vs Alycia Parks Betting Tips

Tip 1:
Odds +106 para sa Heather Watson (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+