29.07.2026 05:00 Vietnam Championship Women 2026

Ho Chi Minh City II (F) - Ha Noi (F) Predictions at Betting Tips

Ang Ho Chi Minh City II (F) versus Ha Noi (F) ay magaganap sa 05:00 sa 29.07.2026.

Ho Chi Minh City II (F)
Ha Noi (F)

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Ho Chi Minh City II (F) vs Ha Noi (F) betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Ha Noi (F)" na may odds na -3333 galing sa 1 mula sa 2 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Ha Noi (F)
50%
1 sa 2 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Ho Chi Minh City II (F) - Ha Noi (F) batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Luis romero (nasa 1095 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 0.3 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Ha Noi (F) (-3333) sa Home Draw Away bet. Si abreujg78, sa kabilang banda (nasa 2188 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +399 para sa Draw (Home Draw Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 31.92.

Luis romero
Rank: 1095/2024
Profit: -10.2
Home Draw Away
-3333 for Ha Noi (F)
10/10
Estimated profit 0.30
abreujg78
abreujg78
Rank: 2188/2024
Profit: -1287.13
Home Draw Away
+399 for Draw
8/10
Estimated profit 31.92

JohnnyBet Betting Tips para sa Ho Chi Minh City II (F) - Ha Noi (F) batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Luis romero (na may -0.95% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 0.3 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Ha Noi (F) (-3333) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si abreujg78 na may -11.76% yield. Nagbibigay ng tip na may 8 stake para sa Draw (+399) sa Home Draw Away. Ang tinatayang kita ay 31.92.

Luis romero
Rank: 684/2024
Yield: -0.95%
Home Draw Away
-3333 for Ha Noi (F)
10/10
Estimated profit 0.30
abreujg78
abreujg78
Rank: 1217/2024
Yield: -11.76%
Home Draw Away
+399 for Draw
8/10
Estimated profit 31.92

JohnnyBet Betting Tips para sa Ho Chi Minh City II (F) - Ha Noi (F) mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Luis romero , na may ODI parameter na 1.49 stakes 10 sa odds ng -3333 para sa Ha Noi (F) sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 0.3 profit. abreujg78 (ODI: -247.29) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 31.92 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+399) sa Home Draw Away bet.

Luis romero
Rank: 488/2024
ODI: 1.49
Home Draw Away
-3333 for Ha Noi (F)
10/10
Estimated profit 0.30
abreujg78
abreujg78
Rank: 2190/2024
ODI: -247.29
Home Draw Away
+399 for Draw
8/10
Estimated profit 31.92

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Ho Chi Minh City II (F) vs Ha Noi (F)

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Ho Chi Minh City II (F) vs Ha Noi (F)? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Ha Noi (F) sa Home Draw Away market, na may odds na -3333, na may stake na 10, mula kay Luis romero . Ang taya sa Draw (+399) sa Home Draw Away market na may stake na 8 mula kay abreujg78 ay isa pang paborito ng AI.

Home Draw Away
-3333 for Ha Noi (F)
10/10
Estimated profit 0.30
Home Draw Away
+399 for Draw
8/10
Estimated profit 31.92

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Ho Chi Minh City II (F) laban sa Ha Noi (F). Ang top prediction na may 50% ng mga boto ay isang panalo para sa Ha Noi (F) (odds of -3333). Ang panalo para sa Ho Chi Minh City II (F) (+570) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 50% ay nag-predict ng draw (+399).

1 0%
X 50%
2 50%

Ho Chi Minh City II (F) vs Ha Noi (F) Betting Tips

Tip 1:
Odds -3333 para sa Ha Noi (F) (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+