27.09.2026 07:00 • Sweden • 2. Division 2026

Lucksta IF - Taftea IK Predictions at Betting Tips

Ang Lucksta IF versus Taftea IK ay magaganap sa 07:00 sa 27.09.2026.

Lucksta IF
Lucksta IF
—
Taftea IK
Taftea IK

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Lucksta IF vs Taftea IK betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Lucksta IF" na may odds na -120 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Lucksta IF
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Lucksta IF - Taftea IK batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si abreujg78 (nasa 1805 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 8.3 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Lucksta IF (-120) sa Home Draw Away bet.

abreujg78
abreujg78
Rank: 1805/1683
Profit: -27902.1
Home Draw Away
-120 for Lucksta IF
10/10
Estimated profit 8.30

JohnnyBet Betting Tips para sa Lucksta IF - Taftea IK batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si abreujg78 (na may -18.55% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 8.3 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Lucksta IF (-120) sa Home Draw Away market.

abreujg78
abreujg78
Rank: 1306/1683
Yield: -18.55%
Home Draw Away
-120 for Lucksta IF
10/10
Estimated profit 8.30

JohnnyBet Betting Tips para sa Lucksta IF - Taftea IK mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! abreujg78, na may ODI parameter na -32174.9 stakes 10 sa odds ng -120 para sa Lucksta IF sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 8.3 profit.

abreujg78
abreujg78
Rank: 1803/1683
ODI: -32174.9
Home Draw Away
-120 for Lucksta IF
10/10
Estimated profit 8.30

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Lucksta IF vs Taftea IK

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Lucksta IF vs Taftea IK? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Lucksta IF sa Home Draw Away market, na may odds na -120, na may stake na 10, mula kay abreujg78.

Home Draw Away
-120 for Lucksta IF
10/10
Estimated profit 8.30

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Lucksta IF laban sa Taftea IK. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Lucksta IF (odds of -120). Habang ang Taftea IK (-120) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw.

1 100%
X 0%
2 0%

Lucksta IF vs Taftea IK Betting Tips

Tip 1:
Odds -120 para sa Lucksta IF (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+