29.08.2026 10:00 Latvia Virsliga 2026

Tukums - FK Jelgava Predictions at Betting Tips

Ang Tukums versus FK Jelgava ay magaganap sa 10:00 sa 29.08.2026.

Tukums 2000
Tukums
FK Jelgava
FK Jelgava

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Draw
50%
1 sa 2 na tipsters
Over/Under 2.5, 1st Half
Over
100%
1 sa 1 na tipsters
Over/Under 3.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Tukums - FK Jelgava batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Villo06 (nasa 65 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 17.52 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+219) sa Home Draw Away bet. Si GAZZAWILLIAMS54, sa kabilang banda (nasa 92 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +198 para sa Over (Over/Under 3.5) sa pamamagitan ng paglalagay ng 5 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 9.9. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (1224 ngayong season), si busyman ay tinatayang makakakuha ng 13.5 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa +135 para sa FK Jelgava sa Home Draw Away market.

Villo06
Villo06
Rank: 65/1322
Profit: 101.9
Home Draw Away
+219 for Draw
8/10
Estimated profit 17.52
GAZZAWILLIAMS54
Rank: 92/1322
Profit: 74.57
Over/Under 3.5
+198 for Over
5/10
Estimated profit 9.90
busyman
busyman
Rank: 1224/1322
Profit: -121.04
Home Draw Away
+135 for FK Jelgava
10/10
Estimated profit 13.50
Rafal
Rafal
Rank: 1301/1322
Profit: -185.35
Over/Under 2.5, 1st Half
+551 for Over
6/10
Estimated profit 33.06

JohnnyBet Betting Tips para sa Tukums - FK Jelgava batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si GAZZAWILLIAMS54 (na may 6.72% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 9.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 5 stake sa Over (+198) sa Over/Under 3.5 market. Pagkatapos, narito si Villo06 na may 1.15% yield. Nagbibigay ng tip na may 8 stake para sa Draw (+219) sa Home Draw Away. Ang tinatayang kita ay 17.52. Si busyman (-1.46% yield) ay pumili ng +135 para sa FK Jelgava sa Home Draw Away market. Ang paglalagay ng 10 stake ay magdadala ng 13.5 na kita kung tama.

GAZZAWILLIAMS54
Rank: 286/1322
Yield: 6.72%
Over/Under 3.5
+198 for Over
5/10
Estimated profit 9.90
Villo06
Villo06
Rank: 441/1322
Yield: 1.15%
Home Draw Away
+219 for Draw
8/10
Estimated profit 17.52
busyman
busyman
Rank: 541/1322
Yield: -1.46%
Home Draw Away
+135 for FK Jelgava
10/10
Estimated profit 13.50
Rafal
Rafal
Rank: 558/1322
Yield: -1.72%
Over/Under 2.5, 1st Half
+551 for Over
6/10
Estimated profit 33.06

JohnnyBet Betting Tips para sa Tukums - FK Jelgava mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Rafal, na may ODI parameter na 1043.99 stakes 6 sa odds ng +551 para sa Over sa Over/Under 2.5, 1st Half market. Pwedeng makakuha ng 33.06 profit. GAZZAWILLIAMS54 (ODI: 17.06) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 9.9 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 5 stake sa Over (+198) sa Over/Under 3.5 bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: -28.15), si busyman, ay pumili ng Home Draw Away market sa pamamagitan ng paglagay ng 10 stake on odds na +135 para sa FK Jelgava, na tinatayang kikita ng 13.5.

Rafal
Rafal
Rank: 5/1322
ODI: 1043.99
Over/Under 2.5, 1st Half
+551 for Over
6/10
Estimated profit 33.06
GAZZAWILLIAMS54
Rank: 126/1322
ODI: 17.06
Over/Under 3.5
+198 for Over
5/10
Estimated profit 9.90
busyman
busyman
Rank: 1403/1322
ODI: -28.15
Home Draw Away
+135 for FK Jelgava
10/10
Estimated profit 13.50
Villo06
Villo06
Rank: 1436/1322
ODI: -67.08
Home Draw Away
+219 for Draw
8/10
Estimated profit 17.52

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Tukums vs FK Jelgava

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Tukums vs FK Jelgava? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Draw sa Home Draw Away market, na may odds na +219, na may stake na 8, mula kay Villo06 . Ang taya sa Over (+198) sa Over/Under 3.5 market na may stake na 5 mula kay GAZZAWILLIAMS54 ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang FK Jelgava sa Home Draw Away market, kung saan si busyman ay naglagay ng taya na 10 na may odds na +135.

Home Draw Away
+219 for Draw
8/10
Estimated profit 17.52
Over/Under 3.5
+198 for Over
5/10
Estimated profit 9.90
Home Draw Away
+135 for FK Jelgava
10/10
Estimated profit 13.50
Over/Under 2.5, 1st Half
+551 for Over
6/10
Estimated profit 33.06

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Tukums laban sa FK Jelgava. Ang top prediction na may 50% ng mga boto ay isang draw (odds of +219). Ang panalo para sa Tukums (+169) ay nakakuha ng 0%. 50% naman ang nag-predict ng panalo para sa FK Jelgava (+135).

1 0%
X 50%
2 50%

Tukums vs FK Jelgava Betting Tips

Tip 1:
Odds +219 para sa Draw (Home Draw Away)
Tip 2:
Odds +198 para sa Over (Over/Under 3.5)
Maglaro nang responsable 18+