28.07.2026 11:00 Lithuania I Lyga 2026

DFK Dainava Alytus - FK Transinvest II Predictions at Betting Tips

Ang DFK Dainava Alytus versus FK Transinvest II ay magaganap sa 11:00 sa 28.07.2026.

DFK Dainava Alytus
DFK Dainava Alytus
FK Transinvest II

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest DFK Dainava Alytus vs FK Transinvest II betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "DFK Dainava Alytus" na may odds na -476 galing sa 4 mula sa 5 users. Isa pang popular betting line ay ang "Home Draw Away, 1st Half" na may "DFK Dainava Alytus" result (odds of -179) mula sa 100%.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
DFK Dainava Alytus
80%
4 sa 5 na tipsters
Over/Under 2.5
Over
100%
4 sa 4 na tipsters
Correct Score
1:0
50%
1 sa 2 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa DFK Dainava Alytus - FK Transinvest II batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si arome (nasa 24 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 18.96 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Over (+237) sa Over/Under 4.5 bet. Si Craig Deki, sa kabilang banda (nasa 137 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -476 para sa DFK Dainava Alytus (Home Draw Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 3 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 0.63. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (1285 ngayong season), si Andyb ay tinatayang makakakuha ng 2.1 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa -476 para sa DFK Dainava Alytus sa Home Draw Away market.

arome
arome
Rank: 24/2017
Profit: 160.18
Over/Under 4.5
+237 for Over
8/10
Estimated profit 18.96
Craig Deki
Rank: 137/2017
Profit: 39.79
Home Draw Away
-476 for DFK Dainava Alytus
3/10
Estimated profit 0.63
Andyb
Andyb
Rank: 1285/2017
Profit: -23.8
Home Draw Away
-476 for DFK Dainava Alytus
10/10
Estimated profit 2.10
Бойко Асенов
Rank: 1526/2017
Profit: -51.4
Over/Under 2.5
-238 for Over
10/10
Estimated profit 4.20
Klave33
Klave33
Rank: 1554/2017
Profit: -56.82
Over/Under 2.5, 1st Half
+323 for Over
8/10
Estimated profit 25.84
1 2 3

JohnnyBet Betting Tips para sa DFK Dainava Alytus - FK Transinvest II batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Craig Deki (na may 18.68% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 0.63 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 3 stake sa DFK Dainava Alytus (-476) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si arome na may 5.54% yield. Nagbibigay ng tip na may 8 stake para sa Over (+237) sa Over/Under 4.5. Ang tinatayang kita ay 18.96. Si Klave33 (-2.31% yield) ay pumili ng +323 para sa Over sa Over/Under 2.5, 1st Half market. Ang paglalagay ng 8 stake ay magdadala ng 25.84 na kita kung tama.

Craig Deki
Rank: 345/2017
Yield: 18.68%
Home Draw Away
-476 for DFK Dainava Alytus
3/10
Estimated profit 0.63
arome
arome
Rank: 497/2017
Yield: 5.54%
Over/Under 4.5
+237 for Over
8/10
Estimated profit 18.96
Klave33
Klave33
Rank: 738/2017
Yield: -2.31%
Over/Under 2.5, 1st Half
+323 for Over
8/10
Estimated profit 25.84
Klave33
Klave33
Rank: 738/2017
Yield: -2.31%
Home Draw Away
+950 for FK Transinvest II
4/10
Estimated profit 38.00
Andyb
Andyb
Rank: 759/2017
Yield: -2.81%
Home Draw Away
-476 for DFK Dainava Alytus
10/10
Estimated profit 2.10
1 2 3

JohnnyBet Betting Tips para sa DFK Dainava Alytus - FK Transinvest II mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Klave33, na may ODI parameter na 180.54 stakes 8 sa odds ng +323 para sa Over sa Over/Under 2.5, 1st Half market. Pwedeng makakuha ng 25.84 profit. Dysha (ODI: 61.15) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 45.6 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa 2:1 (+760) sa Correct Score bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: 12.75), si arome , ay pumili ng Over/Under 4.5 market sa pamamagitan ng paglagay ng 8 stake on odds na +237 para sa Over, na tinatayang kikita ng 18.96.

Klave33
Klave33
Rank: 41/2017
ODI: 180.54
Over/Under 2.5, 1st Half
+323 for Over
8/10
Estimated profit 25.84
Klave33
Klave33
Rank: 41/2017
ODI: 180.54
Home Draw Away
+950 for FK Transinvest II
4/10
Estimated profit 38.00
Dysha
Dysha
Rank: 89/2017
ODI: 61.15
Correct Score
+760 for 2:1
6/10
Estimated profit 45.60
arome
arome
Rank: 214/2017
ODI: 12.75
Over/Under 4.5
+237 for Over
8/10
Estimated profit 18.96
black raven
black raven
Rank: 362/2017
ODI: 4.19
Correct Score
+399 for 1:0
8/10
Estimated profit 31.92
1 2 3

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa DFK Dainava Alytus vs FK Transinvest II

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa DFK Dainava Alytus vs FK Transinvest II? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa DFK Dainava Alytus sa Home Draw Away market, na may odds na -526, na may stake na 10, mula kay POTOTO. Ang taya sa Over (+237) sa Over/Under 4.5 market na may stake na 8 mula kay arome ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang DFK Dainava Alytus sa Home Draw Away market, kung saan si Craig Deki ay naglagay ng taya na 3 na may odds na -476.

Home Draw Away
-526 for DFK Dainava Alytus
10/10
Estimated profit 1.90
Over/Under 2.5
-238 for Over
10/10
Estimated profit 4.20
Over/Under 4.5
+237 for Over
8/10
Estimated profit 18.96
Home Draw Away
-476 for DFK Dainava Alytus
3/10
Estimated profit 0.63
Home Draw Away
-476 for DFK Dainava Alytus
10/10
Estimated profit 2.10
1 2 3

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng DFK Dainava Alytus laban sa FK Transinvest II. Ang top prediction na may 80% ng mga boto ay isang panalo para sa DFK Dainava Alytus (odds of -476). Habang ang FK Transinvest II (+950) ay nakakuha ng 20% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+532).

1 80%
X 0%
2 20%
Prediction:
Odds +399 para sa DFK Dainava Alytus 1:0 FK Transinvest II

DFK Dainava Alytus vs FK Transinvest II Betting Tips

Tip 1:
Odds +237 para sa Over (Over/Under 4.5)
Tip 2:
Odds -476 para sa DFK Dainava Alytus (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+