01.08.2026 06:30 China China League 2 2026

Qingdao Red Lions - Lanzhou Longyuan Athletic Predictions at Betting Tips

Ang Qingdao Red Lions versus Lanzhou Longyuan Athletic ay magaganap sa 06:30 sa 01.08.2026.

Qingdao Red Lions
Qingdao Red Lions
Lanzhou Longyuan Athletic

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Draw
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Qingdao Red Lions - Lanzhou Longyuan Athletic batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si abreujg78 (nasa 2232 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 14.6 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Draw (+146) sa Home Draw Away bet.

abreujg78
abreujg78
Rank: 2232/2055
Profit: -1380.93
Home Draw Away
+146 for Draw
10/10
Estimated profit 14.60

JohnnyBet Betting Tips para sa Qingdao Red Lions - Lanzhou Longyuan Athletic batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si abreujg78 (na may -10.46% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 14.6 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Draw (+146) sa Home Draw Away market.

abreujg78
abreujg78
Rank: 1187/2055
Yield: -10.46%
Home Draw Away
+146 for Draw
10/10
Estimated profit 14.60

JohnnyBet Betting Tips para sa Qingdao Red Lions - Lanzhou Longyuan Athletic mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! abreujg78, na may ODI parameter na -374.61 stakes 10 sa odds ng +146 para sa Draw sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 14.6 profit.

abreujg78
abreujg78
Rank: 2238/2055
ODI: -374.61
Home Draw Away
+146 for Draw
10/10
Estimated profit 14.60

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Qingdao Red Lions vs Lanzhou Longyuan Athletic

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Qingdao Red Lions vs Lanzhou Longyuan Athletic? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Draw sa Home Draw Away market, na may odds na +146, na may stake na 10, mula kay abreujg78.

Home Draw Away
+146 for Draw
10/10
Estimated profit 14.60

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Qingdao Red Lions laban sa Lanzhou Longyuan Athletic. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang draw (odds of +146). Ang panalo para sa Qingdao Red Lions (-2500) ay nakakuha ng 0%. 0% naman ang nag-predict ng panalo para sa Lanzhou Longyuan Athletic (+179).

1 0%
X 100%
2 0%

Qingdao Red Lions vs Lanzhou Longyuan Athletic Betting Tips

Tip 1:
Odds +146 para sa Draw (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+