04.07.2026 11:00 Europe UEFA U19 Championship Women 2026

Spain U19 (F) - Austria U19 (F) Predictions at Betting Tips

Ang Spain U19 (F) versus Austria U19 (F) ay magaganap sa 11:00 sa 04.07.2026.

Spain U19 (F)
Austria U19 (F)

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Spain U19 (F) vs Austria U19 (F) betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Spain U19 (F)" na may odds na -2500 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Spain U19 (F)
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Spain U19 (F) - Austria U19 (F) batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Shikuku29 (nasa 268 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 0.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Spain U19 (F) (-2500) sa Home Draw Away bet.

Shikuku29
Rank: 268/1824
Profit: 19.4
Home Draw Away
-2500 for Spain U19 (F)
10/10
Estimated profit 0.40

JohnnyBet Betting Tips para sa Spain U19 (F) - Austria U19 (F) batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Shikuku29 (na may 2.04% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 0.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Spain U19 (F) (-2500) sa Home Draw Away market.

Shikuku29
Rank: 606/1824
Yield: 2.04%
Home Draw Away
-2500 for Spain U19 (F)
10/10
Estimated profit 0.40

JohnnyBet Betting Tips para sa Spain U19 (F) - Austria U19 (F) mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Shikuku29, na may ODI parameter na -2.54 stakes 10 sa odds ng -2500 para sa Spain U19 (F) sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 0.4 profit.

Shikuku29
Rank: 1680/1824
ODI: -2.54
Home Draw Away
-2500 for Spain U19 (F)
10/10
Estimated profit 0.40

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Spain U19 (F) vs Austria U19 (F)

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Spain U19 (F) vs Austria U19 (F)? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Spain U19 (F) sa Home Draw Away market, na may odds na -2500, na may stake na 10, mula kay Shikuku29.

Home Draw Away
-2500 for Spain U19 (F)
10/10
Estimated profit 0.40

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Spain U19 (F) laban sa Austria U19 (F). Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Spain U19 (F) (odds of -2500). Habang ang Austria U19 (F) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw.

1 100%
X 0%
2 0%

Spain U19 (F) vs Austria U19 (F) Betting Tips

Tip 1:
Odds -2500 para sa Spain U19 (F) (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+